kwamfuta-gyara-london

10 Layer High Density ENIG Multilayer PCB

10 Layer High Density ENIG Multilayer PCB

Takaitaccen Bayani:

Layer: 10
Ƙarshen saman: ENIG
Bayanan tushe: FR4
Babban Layer W/S: 4.5/2.5mil
Layer na ciki W/S: 4/3.5mil
Kauri: 1.0mm
Min.rami diamita: 0.3mm


Cikakken Bayani

Amfanin Allolin da'ira Buga Multilayer

Yayin da allunan Layer Layer suna da fa'idodin su, ƙirar multilayer sun fi amfani ga wasu aikace-aikace.Ga wasu na'urori, ƙila ma kuna buƙatar samun yadudduka da yawa.Fa'idodin ƙarin hadaddun PCBs masu yawa sun haɗa da:

1. Don ƙarin hadaddun ayyuka:

Ƙarin na'urori masu rikitarwa waɗanda suka haɗa da ƙarin da'irori da abubuwan haɗin gwiwa galibi suna buƙatar amfani da yadudduka na PCBS da yawa.Idan ana buƙatar ƙarin kewayawa fiye da yadda za'a iya dacewa akan allo ɗaya, zaku iya ƙara sarari ta ƙara yadudduka.Samun alluna da yawa yana tabbatar da cewa akwai yalwar ɗaki don haɗin gwiwa, yana mai da shi manufa don ƙarin na'urori masu ci gaba.Na'urori masu amfani daban-daban da abubuwan ci gaba, irin su wayoyin hannu, suna buƙatar wannan matakin rikitarwa.

3. Ƙarfafa ƙarfi:

Multilayer PCBs sun fi ƙarfi fiye da ƙira masu ƙarancin ƙima saboda haɓakar da'irar su.Suna da ƙarfin aiki mafi girma kuma suna iya gudu a cikin sauri mafi girma, wanda sau da yawa ya zama dole don kayan aiki na ci gaba, suna da iko kuma suna ba da izini don ingantaccen aiki.

5. Karamin girma da nauyi mai nauyi:

Multilayer PCBs sun cimma wannan ingantaccen ɗorewa yayin da suke riƙe ɗan ƙaramin girma da ƙananan nauyi.Saboda an jera su a saman juna, za ku iya tara ayyuka da yawa a cikin ƙaramin sarari fiye da sauran allunan.Ƙananan girma kuma yana nufin nauyi mai sauƙi.Dole ne allo guda ɗaya ya zama babba don dacewa da aikin allo mai yawa.Hakanan zaka iya amfani da monolayers da yawa don daidaita shi, amma wannan kuma zai ƙara girma da nauyin samfurin ƙarshe.

2. Babban inganci:

Allolin Multilayer suna buƙatar ƙarin tsari da matakan samarwa, don haka gabaɗaya suna da inganci fiye da sauran nau'ikan allunan.Zanewa da samar da waɗannan allunan suna buƙatar ƙarin ƙwarewa da ƙarin kayan aikin ci gaba fiye da sassauƙan abubuwan da suke yi, ƙara yuwuwar za ku sami samfur mai inganci.Yawancin waɗannan ƙirƙira sun haɗa da fasalulluka na ci gaba na sarrafawa da garkuwar EMI, ƙara haɓaka aiki.

4. Ƙara ƙarfin hali:

Samun ƙarin yadudduka yana nufin allon ya fi kauri kuma, don haka, ya fi ɗorewa fiye da PCBs masu gefe guda.Wannan shi ne wani dalili da ya sa ya fi dacewa don ƙara ayyuka ta hanyar ƙarin yadudduka don ƙara girman girman Layer ɗaya.Wannan ingantaccen ɗorewa yana nufin allunan na iya jure yanayi mafi tsauri kuma gabaɗaya ya daɗe.

6. Wurin haɗi guda ɗaya:

Amfani da abubuwan haɗin PCB da yawa na buƙatar maki haɗin haɗin gwiwa da yawa.Multilayer panels, a gefe guda, an tsara su don yin aiki tare da mahaɗin haɗi ɗaya kawai, don haka sauƙaƙe ƙirar kayan lantarki da kuma ƙara rage nauyi.Lokacin yanke shawarar ko za a yi amfani da bangarori guda ɗaya ko kawai allon da'ira da aka buga a multilayer, allunan multilayer galibi shine mafi kyawun zaɓi.ger.

Multilayer Printed Board Board Applications

Tare da haɓakar fasaha, PCB multilayer yana ƙara zama gama gari.Hadadden ayyuka da ƙaramin girman yawancin na'urorin lantarki na yau suna buƙatar amfani da yadudduka da yawa akan allunan kewayawa.Na'urori da yawa a cikin masana'antu suna amfani da allunan multilayer, musamman waɗanda ke da ayyuka masu yawa da rikitarwa.

Ana samun allunan da'ira da aka buga a Multilayer a yawancin kayan aikin kwamfuta, gami da uwa-uba da sabar.Ana amfani da irin wannan nau'in allo a cikin na'urorin kwamfuta daga kwamfutar tafi-da-gidanka da kwamfutar hannu zuwa wayoyin hannu da smartwatch.Wayoyin wayowin komai da ruwan suna buƙatar kusan yadudduka 12.Tsarin da ke ba da damar na'urorin lantarki kamar wayoyin zamani, kwamfyutocin GPS don yin aiki, irin su Towers Towers da Fasahar Sellar, saboda suna buƙatar fasalolin ci gaba.

Ba mai rikitarwa kamar wayowin komai da ruwan ba da hasumiya na salula, amma mawuyaci ga allon da'irar bugu mai gefe guda yawanci suna amfani da yadudduka huɗu zuwa takwas.Misalan irin waɗannan samfuran sun haɗa da samfuran gida, kamar tanda na lantarki da na'urorin sanyaya iska, waɗanda ke ƙara yin amfani da yadudduka na fasaha.

Na'urorin likitanci kuma galibi suna aiki akan alluna masu sama da yadudduka uku saboda suna buƙatar amintacce, ƙaramin girma, da ƙira mara nauyi.Ana samun allunan da'ira da aka buga Multilayer a cikin injinan X-ray, na'urori masu lura da zuciya, na'urorin bincikar CAT, da sauran aikace-aikace masu yawa.

Har ila yau, masana'antun kera motoci da na sararin samaniya suna ƙara yin amfani da kayan aikin lantarki waɗanda ke buƙatar zama masu ɗorewa da nauyi, yin wannan nau'in PCB mai kyau.Dole ne waɗannan abubuwan haɗin gwiwa su iya jure lalacewa, zafi da sauran yanayi masu tsauri.Ana amfani da waɗannan allunan a cikin kwamfutoci na kan jirgi, tsarin GPS, na'urori masu auna firikwensin inji, na'urar kunna fitilar gaba da ƙari.

Babban matakin PCB kuma shine ma'aunin masana'antu.Ƙara yawan injunan masana'antu suna sanye da kayan aikin kwamfuta, galibi tare da na'urori masu auna firikwensin, masu sarrafawa, da sauran abubuwan da ke buƙatar PCBS.Saboda matsanancin yanayi na yawancin wuraren masana'antu, wannan kayan aiki yana buƙatar aiki mai mahimmanci, aminci da dorewa.

Don dalilai iri ɗaya, PCBS multilayer yana taka rawa a aikace-aikacen soja da yawa, kayan aikin nazarin yanayi, tsarin ƙararrawa, masu fasa zarra, da sauran nau'ikan kayan lantarki da yawa.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana