kwamfuta-gyara-london

Bayan Sabis na siyarwa

Bayan-Sabis Sabis

1. Mai siyarwa yana karɓar sanarwa na abokin ciniki (waya, fax, imel, da dai sauransu), nan da nan ya rubuta ra'ayoyin abokin ciniki daki-daki, kuma yana ƙayyade tsari, adadi, ƙimar lahani, lokaci, wuri, girman tallace-tallace, da dai sauransu.

2. Dillalin zai rubuta cikakkun bayanai a cikin fom ɗin bayanin bayanin korafin abokin ciniki kuma ya aika zuwa sashin inganci don nazari.s.

Binciken samfurin matsala

1. Bayan karɓar ra'ayoyin daga abokan ciniki, sashin ingancin ya tabbatar da sassan da suka dace da adadin albarkatun ƙasa, samfuran da aka gama da su da samfuran da aka gama a cikin ɗakunan ajiya, dakatar da samarwa da jigilar samfuran da ke da irin waɗannan matsalolin mara kyau, kuma suna aiwatar da ayyukan. hanyoyin da za a magance samfuran da ba su dace ba daidai da matakan sarrafawa.

2. Ma'aikatar inganci, tare da sashen samarwa, sashen injiniya, sashen sabis na abokin ciniki da sauran sassan da suka dace, suna gudanar da bincike na gwaji, gwaji, rarrabawa da kuma kwatanta samfurori na samfurori na samfurori guda ɗaya (ko samfurori da abokan ciniki suka bayar) .Yi nazarin kayan, tsari, tsari da ƙarfin gwaji na samfurin, kuma gano ainihin dalilin, waɗanda aka rubuta a cikin rahoton 8D/4D.

 

Bayan-tallace-tallace hanya

1. Sashen ingancin ya tabbatar da ingancin samfuran da aka dawo da su kuma ya ƙayyade hanyar sarrafa samfuran da aka dawo dasu.Idan samfurin da aka ƙi ya yi aiki daidai da "hanyar sarrafa samfuran da ba ta dace ba", sashen ingancin zai yi rikodin sarrafa dawo da kowane wata akan "fum ɗin sa ido na dawowa".

2. Abubuwan da aka dawo da lahani za a sake sarrafa su ta sashen samarwa.

3. Maganin da ba a sake yin aiki ba za a ƙayyade ta sashin inganci a matsayin maganin sharar gida ko lalata.

4. Sashen inganci zai jagoranci sassan da suka dace don dubawa da kuma magance samfuran da ba su cancanta ba a kan lokaci.

5. Kudaden da ke da alaƙa da ke fitowa daga dawowa ko musayar kaya za a ƙaddara ta mai siyar da abokin ciniki ta hanyar shawarwari.

 

Bin bayan-tallace-tallace

1. Tasirin ɗan gajeren lokaci: idan babu ci gaba da batches mara kyau bayan haɓakawa kuma ba a sami mummunan ra'ayi daga abokin ciniki ba, ana ɗaukar matakan ingantawa suna da tasiri.

2. Dogon tasiri na dogon lokaci: bincika da kimantawa bisa ga tsarin Gudanar da gamsuwa na abokin ciniki.Idan ba ku gamsu da inganci, sabis da abokan ciniki masu alaƙa ba, ya kamata ku bi hanyoyin gyarawa da tsare-tsare na rigakafi.

 

Bayan-sayar lokaci

Ya kamata a ba da amsa (rubuta, tarho ko imel) a cikin kwanakin aiki 2 bayan karɓar korafin abokin ciniki.

 

Ajiye rikodin

Takaita korafe-korafen abokin ciniki a cikin rahoton binciken korafin abokin ciniki kowane wata kuma a ba da rahotonsu a taron ingancin kowane wata.Ana amfani da fasahar ƙididdiga don nazarin halin da ake ciki yanzu da yanayin korafe-korafen abokin ciniki.

Komawa da Garanti

 

Saboda PCB samfur ne na al'ada, ana samar da kowane kwamiti bisa ga bukatun abokin ciniki.Muna karɓar oda bita ko samarwa kafin sokewar samfur.Idan an soke odar, za ku sami cikakken maida kuɗi.Idan samfurin an yi ko aka aika, ba za mu iya soke oda ba.

Komawa

Don samfuran da ke da matsalolin inganci, muna ba da zaɓuɓɓukan sauyawa ko mayar da kuɗi don matsalolin inganci.Don samfurori tare da bayyananniyar shaida, wannan matsala ce mai inganci ko sabis tare da mu, gami da: ba mu bi takaddun Gerber na abokin ciniki ko umarni na musamman ba;ingancin samfurin bai dace da matsayin IPC ko buƙatun abokin ciniki ba.Muna karɓar dawowa ko maida kuɗi, sannan abokin ciniki yana da hakkin ya nemi dawowa cikin kwanaki 14 bayan karɓar samfurin.

 

Maida kuɗi

Bayan karba da kuma duba dawowar ku, za mu aiko muku da sanarwar karɓar ta imel.Za mu kuma sanar da ku don amincewa ko ƙi mayar da kuɗi.Idan an amince da ku, za a sarrafa kuɗin ku kuma za a yi amfani da layin kiredit ta atomatik zuwa katin kiredit ɗin ku ko hanyar biyan kuɗi ta asali a cikin takamaiman adadin kwanaki.

 

Maida kuɗaɗe ya ƙare ko ya ɓace

Idan ba a mayar da ku ba, da fatan za a sake duba asusun bankin ku tukuna.Sannan tuntuɓi kamfanin katin kiredit ɗin ku kuma yana iya ɗaukar ɗan lokaci don bayar da kuɗi a hukumance.Na gaba, da fatan za a tuntuɓi bankin ku.Maidawa yawanci yana ɗaukar ɗan lokaci don aiwatarwa.Idan kun kammala duk waɗannan ayyukan amma ba ku sami kuɗi ba, da fatan za a tuntuɓe mu.

Don samfurori tare da matsalolin da ba a sani ba, HUIHE Circuits na iya samar da gwajin inganci kyauta, yana buƙatar abokan ciniki su dawo da samfuran a gaba.Bayan Huihe Circuit ya karɓi samfurin, za mu gwada shi kuma mu aika maka da ra'ayin ta imel cikin kwanakin aiki 5.Muna son taimaka muku magance matsalar.